Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

กระต่ายตัวน้อย...[แนะนำตัว]

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

กระต่ายตัวน้อย...[แนะนำตัว]

ตั้งหัวข้อ  Whitecross on Mon Aug 24, 2009 6:26 pm

สวัสดีฮะ ผมรู้นะ ว่าคุณอยากรู้จักผมงั้นน

Let's check it out!!

ชื่อ : แฟกกี้
ชื่อเล่น : ก็เนี่ยชื่อจริงๆ ไม่ได้มั่วจริงๆ พ่อแม่ตั้งให้จริงๆ ลองเรียกดูสิ!
วันเกิด : 7/10/38
สัดส่วน : 15:15:15 [ สูตรปุ๋ย NPK ชัดๆ!!]
ความยาว : 5 ฟุต 6นิ้ว! [ ไอ้นี่พิการ มี6นิ้ว!]
น้ำหนัก : อุ้บส์! ถามได้ไง เสียมารยาท.. บอกก็ได้ 7กิโล 2ขีด
สีผิว : ขาวเนียนนุ่มอมชมพูดูมีเลือด"สาด"
สีตา : Baby Blue eyes แต่ แววตา สดใส และไร้แววจะมีสาระ
สีโปรด : สีแก้ม ของรูนตอน อาย!! [=[]=!!]
คติประจำใจ : เสียชีพ อย่าเสียสาว...[เฮ้ยๆ อันนี้ไม่ใช่ ไม่ใช่งั้นน้า!!=[]=]
ข้อเสีย : ยังใช้ได้ดีทุกข้อ ยกเว้นข้อนิ้วก้อยเท้าซ้าย ดันเดินไปเตะขาเก้าอี้
ข้อดี : นามดี ฝีปากกล้า หน้า-beep-[เซนเซอร์สักนิด เดี๋ยวจะรุนแรง*-*]
กิจกรรมยามว่าง : วาดรูป เล่นคอมฯ นอน
กิจกรรมยามไม่ว่าง : เรียน!!!
อารหารที่ชอบ : ยำปลาดุกฟู
อาหารที่ไม่ชอบ : ยำปลาดุกไม่ฟู -*-
คำพูดที่ติดปาก : มองโลกบวกก!!
Whitecross
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 39

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

Re: กระต่ายตัวน้อย...[แนะนำตัว]

ตั้งหัวข้อ  alitsuya,,♥ on Tue Aug 25, 2009 4:26 pm

ยูนะคะ อาโฮะๆ

ปล.ส่วนสูงท่านมากกว่ายูอีกอ่ะจ๊ะ ^^"

ปลล.ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ หุหุ
alitsuya,,♥
Given RD
Given RD

ค่าความสามารถของเชน : 3614

ดูข้อมูลส่วนตัว http://ichiharayuko.exteen.com/

Re: กระต่ายตัวน้อย...[แนะนำตัว]

ตั้งหัวข้อ  kyoha on Thu Aug 27, 2009 10:23 pm

ชื่อ : kyoha hikurashi
ชื่อเล่น : kyo
วันเกิด : 6/11/35
ที่อยู่: คฤหาสถ์ตระกูลเบซาลิอุส,นาฬิกาของออซ,ลอยละล่อง(เอาง่ายๆก็อยู่ไม่สุข)
สัดส่วน : จะรู้ไปทำไมล่ะคร้าบบบ!
ความยาว : อะไรยาวค้าบ! แต่ถ้าความสูงล่ะก็ หึหึ! อย่ามถามนะเฟร้ย! เคือง!
น้ำหนัก : ไม่มีอะไรจะถามแล้วเรอะ = =
สีผิว : ขาว สีประมาณหิมะล่ะมั้ง
สีตา : Black eyes ดำสนิทไร้มลพิษใดๆ เหอๆ!
สีโปรด : สีเลือด 555+
คติประจำใจ : ไม่เคยมีใครกำหนดชีวิตเราได้ ถ้ามันไม่ใช่ "ตัวเรา"
ข้อเสีย : ปัจจุบันข้อผมยังไม่เสียซักข้อเลย= = (แปกฟ่ะ!)
ข้อดี : กวนส้นตรีน,ตีซี้กับชาวบ้านได้ไม่เว้นแม้กระทั่ง(หมา) เหอๆ!
กิจกรรมยามว่าง : วาดรูป เล่นคอมฯ นอน แถมให้อีก อ่านPandoraไง
กิจกรรมยามไม่ว่าง : ก็ต้องเรียนอยู่แล้ว= =
คำพูดที่ติดปาก : ไป-ตาย-ซะ!!!

kyoha
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 3

ตั้งหัวข้อ  norune13 on Sat Sep 05, 2009 9:50 pm

โย๊สยินดีที่ได้รู้จักโดยเฉพาะไอหนูแฟก
norune13
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2398

ตั้งหัวข้อ  :MaLTa: on Sat Sep 12, 2009 7:15 pm

สวัสดีแฟกกี้-w-

น้ำหนัก7โล2ขีด ไม่ปลิวไปกับลมแล้วรึ เจ้าแห้ง=w=
:MaLTa:
Guardian
Guardian

ค่าความสามารถของเชน : 1007

ตั้งหัวข้อ  Lilinz-Aim on Sat Sep 12, 2009 8:22 pm

สวัสดีค่า แฟกกี้ และยินดีต้อนรับ เคียวคุงเน้อ

เห็นแล้วเหมือนแทค เล่นบ้างดีกว่า =w=

ชื่อ : รูน ไงฮะ
ชื่อเล่น : อ้าววว เมื่อกี้ถามชื่อจริงหรอ =[]=
อายุ : 14 เองไม่มากไม่น้อย (แต่แก่ชิบเป้ง ถ้าเทียบกับรุ่นเดียวกัน -*-)
วันเกิด : 21/03/38
ที่อยู่: ชั้นที่ลึกที่สุดของอาบิส ในลูกข่างจีเนียส (ไม่ใช่ล่ะ) และก็ในตาอีกข้างของเบรค (เห้ยยย)
สัดส่วน : อยากรู้ก็มาวัดเองสิ (เห้ยย ล้อเล่นน้า วัดจริงตายไม่รู้ด้วยนา...)
ความยาว : ยาวของอะหยังก๊ะ? ผมยาว แขนยาว ขายาว ...แหน่ะ รู้นะคิดอะไร
น้ำหนัก : ถามน้ำหนัก เสียมารยาทนะนั่น บอกก็ได้ฮะ 1 ตัน =w=
สีผิว : สีเหลืองทอง (เอ้ยย ไม่ใช่พระลักษณ์น้า..) สีขาวเหลืองจ้า
สีตา : จะเอา OC จากเรื่องไหนดีล่ะ หืม? ถ้าจริงๆก็น้ำตาลดำล่ะน้า
สีโปรด : สีเขียวแปร๊ด กับสีส้มแสบตา >w<
คติประจำใจ : ช้าๆได้พร้าเล่มงาม กับ จงผวนเข้าไว้ แล้วเจ้าจะไร้ที่ติ (ข้างหลังไม่ใช่ล่ะ)
ข้อเสีย : บางไม่ได้ มันเป็นความลับจ้ะ
ข้อดี : ก็ที่ไม่ใช่ข้อเสียอ่ะ //โดนเตะ
กิจกรรมยามว่าง : ทุกอย่างที่ไม่ใช่เรียนอ่ะ โดยเฉพาะวาดรูป กับอ่านการ์ตูน และเล่นคอม
กิจกรรมยามไม่ว่าง : เรียน และ.... (โปรดติดตามตอนต่อไปในฉบับหน้า(แชท))
อารหารที่ชอบ : กระต่ายเป็นๆ (ไม่ใช่ล่ะ) ชอบเตี๋ยวต้มยำ ฮะ >w<
อาหารที่ไม่ชอบ : กุ้ง!!!
คำพูดที่ติดปาก : บัดซบ!! และคำอุทานตามประสาชะนีทั่วไป (ชะนี? อันหลังนี่ (เกือบ)ล้อเล่นน้า))

ถ้ามันกวนก็ขออภัยล่ะเน้อ 555 เราเน้นฮาค่ะ!!
Lilinz-Aim
Adminstrator
Adminstrator

ค่าความสามารถของเชน : 2967

ดูข้อมูลส่วนตัว http://pandora-hearts.forumth.com

ตั้งหัวข้อ  :MaLTa: on Sat Sep 12, 2009 8:35 pm

ชื่อ : ต้า-o-
ชื่อเล่น : ต้า-o-
วันเกิด : 8/01/37
ที่อยู่: ที่ๆกิลอยู่ ที่ๆเบรกอยู่ และที่ๆเอเลียตอยู่ อร๊างงงงง>,.<
สัดส่วน : ไม่เคยวัด เพราะมันไม่เคยคงที่ กร๊ากก
ความยาว : อะไรยาว?
น้ำหนัก : ไม่อยากชั่ง
สีผิว : ขาวเหลืองแบบกล้วยไหม้(?)
สีตา : น้ำตาลปิ๊ด
สีโปรด : น้ำตาล
คติประจำใจ : สู้ตาย แต่อยากเสื_กตายก่อนสู้//แอบหยาบคาย
ข้อเสีย : ไม่มี ฉันเพอร์เฟ็ค(เฟค) กร๊ากกก
ข้อดี : ที่คุณคิดเกี่ยวกับตัวฉันในตอนนี้
กิจกรรมยามว่าง : เพ้อ(?) ล้อเล่นๆ การ์ตูน+อนิเมะต่างหาก!
กิจกรรมยามไม่ว่าง : หนังสือเรียน
อารหารที่ชอบ : ไก่ทอด กรอบๆ
อาหารที่ไม่ชอบ : ผักดิบๆ!!
คำพูดที่ติดปาก : เชด!!!!!!//ผวนจากชิ_
:MaLTa:
Guardian
Guardian

ค่าความสามารถของเชน : 1007

ตั้งหัวข้อ  d_za on Sun Sep 13, 2009 1:26 pm

ชื่อ : d_za
ชื่อเล่น : ดีซ่า
วันเกิด : 14/6/38
ทีอยู่ : ที่ไหนก็ได้ที่อลิซอยู่ ^_^
สัดส่วน : เอ่อ..ไม่รู้อ่ะ
ความยาว : เอ่อ..ไม่เตี้ยแต่ก็ไม่สูง <ยังไงเนี่ย>
น้ำหนัก : เอ่อ.. <ทำไมต้องถามอ่ะคะ> ไม่หนักมากค่ะ
สีผิว : ขาวแต่ไม่ขาวมาก คือออกผิวสีแทนน่ะค่ะ
สีตา : น้ำตาลเข้ม
สีโปรด : สีฟ้า
คติประจำใจ : ยังไม่มีอ่ะจ้า
ข้อเสีย : .... เรื่องมาก+เลือกกิน (มั้ง)
ข้อดี : .... ใจดี (?)
กิจกรรมยามว่าง : อ่านหนังสือ ดูหนัง ฟังเพลง เล่นคอม
กิจกรรมยามไม่ว่าง : เรียนคร้าบบ
อาหารที่ชอบ : เยอะแยะ
อาหารที่ไม่ชอบ : เยอะแยะ
คำพูดติดปาก : จะบ้าเหรอไง!!

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ Wink
d_za
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 24

ตั้งหัวข้อ  prince on Fri Sep 25, 2009 1:16 pm

ชื่อ : แชมเปญ
ชื่อเล่น : แชมเปญ - -*
วันเกิด : 05/08/40
สัดส่วน : ไม่ระบุ
ความยาว : เห้ยอะไรยาว - -*
น้ำหนัก : ไม่ระบุ
สีผิว : ดำขาว -//อะไรแน่ฟะ
สีตา : สีดำใส
สีโปรด : สีแดง
คติประจำใจ : อกหักเป็นแค่โทษแห่งการฝึกไม่ดี
ข้อเสีย : ตัวเล็ก
ข้อดี : หล่อ -//โดนลุมยำ
กิจกรรมยามว่าง : ฟังเพลง,เล่นเกย์ เอ้ย เกม,ทำการบ้าน,วาดรูป,ประดิษฐ์ของเล่น
กิจกรรมยามไม่ว่าง : ออกจากบ้านแค่ก้าวเดียว
อารหารที่ชอบ : ไม่มี
อาหารที่ไม่ชอบ : ผัก
คำพูดที่ติดปาก : ขอรับ หรือ เรียกเพื่อนมีคำต่อท้ายว่า ซัง&จัง
prince
Given RD
Given RD

ค่าความสามารถของเชน : 553

ตั้งหัวข้อ  castsand on Sun Sep 27, 2009 6:56 pm

สวัสดีเจ้าค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ~

ชื่อ : แยม
ชื่อเล่น : แยม *-*
วันเกิด : 30/08/35
สัดส่วน : XX/XX/XX (<<รู้เรื่องมากเลย - -")
ความยาว : ยาวแบบไหนหรอค่ะ -0-"
น้ำหนัก : เป็นกิโลกรัมเจ้าค่ะ TT^TT
สีผิว : ขาว....หละมั้งคะ - -"
สีตา : สีดำ เอ่อ....เวลาโดนแดดก็ออกน้ำตาลเข้มมากๆ
สีโปรด : ชมพู ~
คติประจำใจ : ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ข้อเสีย : ขี้งอน ?
ข้อดี : เป็นมิตรค่ะ ไม่กัด >__<"
กิจกรรมยามว่าง : อ่านนิยาย วาดรูป เล่นเกม บลาๆ (เยอะมาก *-*)
กิจกรรมยามไม่ว่าง : ไปโรงเรียน โดนใช้งาน และอื่นๆ (เยอะกว่าเวลาว่าง.....)
อารหารที่ชอบ : ซูชิ >w< b
อาหารที่ไม่ชอบ : ขนมจีน แกงเผ็ดๆ เพราะกินไม่เป็นค่ะ
คำพูดที่ติดปาก : ไม่ใช่และ , อ่านะ
castsand
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 6

ตั้งหัวข้อ  type289 on Fri Oct 16, 2009 9:01 am

ชื่อ :ไม่บอก (ไม่ใช่ชื่อ"ไม่บอก"นะ - - )
ชื่อเล่น : ไม่บอก~~~~ ให้เรียกผักคุงนะครับ
วันเกิด : 07/06/2539
สัดส่วน : ไม่บอก ความลับทางการค้า!?
ความยาว : เอ่อ.....อะไรยาวววว -//โดนตบข้อหาฮูเนะ+จิตเสื่อม
สีผิว : ข้างในขาว ข้างนอกดำ - -*
สีตา :ดำเมี่ยม
สีโปรด : สีเลือด
คติประจำใจ : จิ้นได้ทุกที่ มีแต่ความเสื่อม!?
ข้อเสีย : สูญเสียงบประมาณเร็วมากกก
ข้อดี : จิ้นได้ตลอดเวลา
กิจกรรมยามว่าง : เล่นคอม เล่นแชท อ่านหนังสือการ์ตูน อ่านฟิค-โด-ออริวาย
กิจกรรมยามไม่ว่าง : ทำการบ้าน - -*
คำพูดที่ติดปาก : อ่ะนะ,น่าร้ากกกกกกกก,เอิ่ม...จิ้นนะ
type289

ค่าความสามารถของเชน : 1185

ตั้งหัวข้อ  matamunekhr on Sun Nov 15, 2009 9:01 am

เค้าเลิกเล่นเเล้ว เราจะเล่นต่อ วะฮะฮ่า!!!!

ชื่อ : มิจจี้/ซัจจี้ //เพื่อนมันชอบเรียก
ชื่อเล่น : คานะค่า~
วันเกิด : 05/02/1997
ที่อยู่: ราตรีสีเลือด/นาฬิกาของออซ/ที่คาดผมของรีเซ็ต/เพนกวินน้อยกลอยใจของยูกะเเละผ้าปิดตาของคาเครุคุงค่ะ~♥️
สัดส่วน : สัดส่วนรองเท้าเหรอฮะ? 38 ค่ะ
ความยาว : ผมเหรอคะ? ไม่บอกหรอก ความลับ♥️
น้ำหนัก : ยังไม่ได้ชั่งเลย ประมาณ 30 กิโลมั้ง = ="
สีผิว : ขาวอมชมพูจ้า
สีตา : สีฟ้า~ //ซะเมื่อไหร่ล่ะ ดำอมน้ำตาลค่ะ
สีโปรด : สีฟ้าค่ะ
คติประจำใจ : วายก็รู้ เเต่ตรูม่ายอาวเบะ!!!!
ข้อเสีย : เฉื่อยชา (มั้ง)
ข้อดี : วาดรูปเร็วละมั้ง?
กิจกรรมยามว่าง : วาดรูป เล่นคอม ดูเมะ
กิจกรรมยามไม่ว่าง : เรียน ทำการบ้าน นอน อาบน้ำ....
อารหารที่ชอบ : ไก่ย่าง *-*
อาหารที่ไม่ชอบ : เนื้อสัตว์ติดมัน - -"
คำพูดที่ติดปาก : อะไรกันวะเนี่ยยยยยยยยย~ //โปรดนึกถึงเสียงออซตอนเห็นผีจะได้อารมณ์มากกกก~

----------------------------------------

เผ่น~

Given RD

ค่าความสามารถของเชน : 1998

ตั้งหัวข้อ  Elice on Wed Nov 23, 2011 8:42 pm

ขี้เกียจพิมพ์ ง่ายๆ
ยินดีที่ได้รู้จัก Very Happy
Elice

ค่าความสามารถของเชน : 2439

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน