Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวกันหน่อยสิ

littlejin
cross9
s.plus-inku
vampires
plaminmin
Croissant
INUYASHA
panny.5
pachkungza
atoli
Fumifumi
YuMe_jung
KrysJes
leeqq123456
Morethan
chocypink
gilbert33
AG_mintan
dewzyunjae
i-za
knchiei
BLACKMOON
falfal
pt_thmsj
Vaneszei
MPRRR
_HoshI_
break
artjang123
l3lackmist
tippp
Eye_lovely
Zichest
~NeO~
MikZ
deraphy
winex2
man.united24
jayja
twins
tiwly
poppuris
[P][P]
Yoshimoto
THeBiw
TheoneBaxiz
`{ZR|zoro.ศพ
Opuko
#j-min
Ar-tan
kojo_kai
rin
gaius
Putin_holic
teramitsu
ku_kk_ik
phat
BoBoChan
ReiNDeeR
geist1412
Pandora
wach >0<
Mic_tae
TaritaSM
konkanok7410
NoirJung
IZEY
MSSaturday
zuizui
Revia
Shourun
TruthOfMind
Zefia
koyama_kun
senrithear
Assas_sin
pb_jump
Peridotaugust
candella
starhihi
gaze555
type289
KEYeii
JaCK_BeZARiUS
Hazuha l l *
xxxzaza111
preaw
GaZetTo
Sista*
ushumaki
Whipserer
General
onsanookza
andear_fowl
sknurtgpokg
primo
rika
RedApple
RiPlayTime_PLUG OUT
BLooDzSai_PLUG OUT
a่oJaoE~!*
MaGiC'X
toshiro002
matamunekhr
l3iiwtiiz-four
Gotto
MONKEY
mirugi
norune13
micchan
Himeji
Singha
:MaLTa:
koshi
Poring
winwanwon
prince
alitsuya,,♥
Lilinz-Aim
123 posters

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down

แนะนำตัวกันหน่อยสิ - Page 3 Empty Re: แนะนำตัวกันหน่อยสิ

ตั้งหัวข้อ  starhihi Sun Oct 04, 2009 2:47 pm

Razz โอ๊ส ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ star จ้า
ชอบเยอะแยะเต็มไปหมด ไม่รู้จะเลือกใครดีโอ๊ยปวดหัว(ใจ) Mad

starhihi
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 24

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวกันหน่อยสิ - Page 3 Empty Re: แนะนำตัวกันหน่อยสิ

ตั้งหัวข้อ  candella Tue Oct 06, 2009 5:09 pm

แนะนำตัวค่ะ
ชื่อปรางน้าค้า ^^
อายุ 14
ชอบ ออซกับกิลที่สุดเลย
หลังจากนี้ขอฝากตัวด้วยนะคะ ^^
candella
candella
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 235

ตั้งหัวข้อ  Peridotaugust Wed Oct 07, 2009 4:02 am

สวัสดีค่ะ
ชื่อ ปอนด์
อายุ 21 (ซะแล้ว Mad )

ไม่มีตัวละครที่ชอบ
มีแต่ตัวละครที่คลั่ง!! น้องหัวสาหร่าย~ >< กิลนั่นเอง Cool
กับ เบรค กวนได้ใจดีจริงๆ กับตัวละครผมยาวทั้งหลาย (สรุปว่าชอบหมด - -")

ยินดีที่ได้รู้จักค่า~ Smile
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 15

ตั้งหัวข้อ  pb_jump Wed Oct 07, 2009 9:59 am

สวัสดีค่ะ !
ชื่อ พี ค่ะ
อายุ ก็.... 16 แล้วล่ะนา =_= (ประมาณว่าแก่55+)
ตัวละครที่ชอบก็ ลอตตี้ เอเลียต คู่เบรกXชารอน 555+
ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ
pb_jump
pb_jump
Translator
Translator

ค่าความสามารถของเชน : 241

ตั้งหัวข้อ  Assas_sin Thu Oct 08, 2009 8:41 pm

โอ้สสสสสสส ดีจ้าทุกคน

ชื่อ ซิน นะคะ
อายุ 14 ปี
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่า >w<~

ป.ล.ชอบเรื่องนี้มากๆ อิอิ
Assas_sin
Assas_sin
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 21

แนะนำตัวกันหน่อยสิ - Page 3 Empty แนะนำตัวค่า ^_^

ตั้งหัวข้อ  senrithear Sat Oct 10, 2009 8:42 pm

หวัดดีค่ะทู๊กคน สมาชิกใหม่ค่ะ

เรียกว่า เซน ก็ได้นะคะ

อายุ....16

ฝากเนื้อฝากหนังด้วยยค่า

senrithear
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 3

แนะนำตัวกันหน่อยสิ - Page 3 Empty แนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  koyama_kun Mon Oct 12, 2009 4:52 am

ดีขอรับ

ชื่อไรคิขอรับ
อายุ....15
ชอบออซรักกิลขอร้าบ~~><
koyama_kun
koyama_kun
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 24

ตั้งหัวข้อ  Zefia Wed Oct 14, 2009 10:50 am

สวัสดีค่ะ (โค้งงามๆ)

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ >w< เรียกข้าน้อยว่า เฟีย แล้วกันน่อ คุฟุ

อายุ... เอ่อ... ช่างมันเถอะ! นะ...นะ! (ทรุด)

ไม่ว่าอะไรใช่ไหมคะ ถ้าชอบทุกตัวละครในเรื่องนี้ อร๊างง~ (โดนถีบยันฝาห้อง)

/me ลากสังขารกลับมา

แต่ข้าน้อยบ้าโชตะที่สุด เพราะงั้น... อยากฉุดออซกลับบ้าน >[ ]< น่าร้ากกก!!~ (ขอวิบัติเพื่อเสียง)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ (โค้งอีกรอบ แล้ววิ่งหนีก่อนโดนรุมกระทืบ)
Zefia
Zefia
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 6

http://my.dek-d.com/Zefia

ตั้งหัวข้อ  TruthOfMind Thu Oct 15, 2009 3:03 pm

สวัสดีทุกๆท่าน
ชื่อ...เรียกตามยูสเซอร์น่ะแหละ
อายุ...มันเป็นแค่ตัวเลข
วันเกิด...วันฉัตรมงคล,วันเกิดลูฟี่,วันเกิดท่านฮิ ฯลฯ
ที่สิงสถิต...บอร์ดรีบอร์น,แบล็ก บัทเลอร์,บอร์ดบลีช แลก็บอร์ดนี้
ตัวละครที่ชอบ...ออซ,สึนะ, ชิเอล
ใครก็ได้ที่เข้าข่ายโชตะหรือโมเอะ
ขอความวายจงสถิตกับทุกท่านตลอดไป~

TruthOfMind
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 18

ตั้งหัวข้อ  Shourun Thu Oct 15, 2009 6:06 pm

HELLO EVERYBODY!!!!!!!!!!!!!!
ตัวของกระผมมีชื่อว่า มอส (ถูกตั้งฉายาว่ามอด คร้าบท่าน+++)
เรื่องอายม่ายอยากบอกเลยอ่ะ 14 ฮะผม
ตัวของผมนั้นชอบสีดำ กับสีขาวครับ (อยากบอกอ่ะจิงๆ)
In that story "Pandara Heart" ,I like start/begin storyตั้งแต่ที่ซื้อมาเลยอ่ะ
งั้นไปก่อนอ่ะ BYE & NICE TO MEET YOU
cheers

Shourun
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 30

ตั้งหัวข้อ  Revia Sat Oct 17, 2009 3:50 pm

สวัสดีค่า ^0^

ชื่อ เรเวีย ค่ะ (เรียกว่า เวีย เฉยๆก็ได้ค่ะ)

อายุ...เอ่อ... เอ่อ... ไม่สำคัญไม่บอกดีกว่าค่ะ -^-^-

ตัวละครที่ชอบมี... ชอบทุกตัวอ่า >.< แต่ที่ชอบมากๆ มี ออซ อลิซ แล้วก็ เอคโค่ค่ะ ^^

ฝากเนื้อฝากตัวด้วนนะคะ (_ _)

Revia
Human
Human

ตั้งหัวข้อ  Shourun Mon Oct 19, 2009 5:01 pm

สวัสดีคร้าบ MY Revia Lady

ชื่อของผมคงจะรู้ๆๆกัลลล.... แล้วน่ะ(มอส ฉายา "มอด" ถูกตั้งขึ้นมาบนบอร์ดง่ะคับ)

และก้อยินดีที่ได้รู้จักครับ Via Jung cat

Shourun
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 30

ตั้งหัวข้อ  zuizui Mon Oct 19, 2009 7:01 pm

สวัสดีค่ะ ชื่อบัว ^^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

zuizui
Human
Human

ตั้งหัวข้อ  MSSaturday Wed Oct 21, 2009 3:00 pm

อะแฮ่มๆ ขอแนะนำตัวเจ้าฮ้า >_<
ชื่อจูนซัง (/me โดนถีบข้อหาทำคิกขุ)
อายุ...เอาเป็นว่าเลขยังสวย หน้ายังใส (ฮา)
ส่วนตัวไม่ค่อยกล้าชวนคุย แต่ถ้าชวนแล้วอาจจับปิดปากไม่ทัน ก๊ากกกก
พบกันได้ที่บล็อกข้าพเจ้านะคะ >w< http://13minkyu.exteen.com/
MSSaturday
MSSaturday
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 36

ตั้งหัวข้อ  IZEY Thu Oct 29, 2009 1:08 pm

*โค้งๆ*

สวัสดีฮะ...

ชื่อ ไอเซย์ [IZEY]

อายุอานาม ขอปิดไว้นะฮะ *_^

ชอบ...ทุกตัวละครเลยฮะ โลภๆ

ฮ่าๆๆๆๆๆ

ฝากตัวด้วยค้าบ *โค้งๆ*

IZEY
Human
Human

ตั้งหัวข้อ  NoirJung Fri Nov 06, 2009 12:44 pm

พอดีไม่ชอบตั้งกระทู้ใหม่ (ไม่ชอบเสนอหน้ามาก....) Owo

แนะนำตัวแค่ในกระทู้นี้คงได้สินะเจ้าคะ

ชื่อ นัว ค่า ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน~~

ก็ ฝากเนื้อฝากตัวฝากใจฝากเลือดและฝากอีกหลายๆอย่างนะเจ้าคะ

/me ลับมีดเล่น คึหึๆๆๆ.....
NoirJung
NoirJung
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 350

ตั้งหัวข้อ  konkanok7410 Fri Nov 13, 2009 4:13 pm

ชื่อ หลุย
อายุล่ะ..13
วันเกิด..1/4/2539
ตัวละครที่ชอบในแพนโดร่า..ชอบออซกะอลิซ อ่ะ

^^
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 281

ตั้งหัวข้อ  TaritaSM Fri Nov 20, 2009 6:39 pm

สวัสดีง๊าบ~

ชื่อ ทารีต้า นะงับ
ชื่อเล่นชื่อ มิ้นต์ (ไม่มี ต์ มีเคืองนะ) แต่ส่วนใหญ่เรียก รีต้า กัน ' w ' (มันหรูดี กร๊าก~!)
อายุ 14 นะงิ
สาเหตุที่เข้าที่นี่ เพราะลอยตามกลิ่นธูปที่พี่สาวจุดมาคะ (ไม่ใช่และ)
พอดีพี่สาวพอเริ่มชอบเรื่องนี้ก็สมัครเลย แล้วไอ่เราก็ชอบด้วย(เพราะใบหน้าอันทรมานของกิล~! อ๊าง~~!!!) เลยลอยตามเข้ามางับ ' w '

นิสัยของข้าพเจ้า ออกจะบ้าๆบอๆ เอาแน่นอนไม่ได้ ซาดิสม์ได้ตลอด 24 ชั่วโมง มีอีโต้เป็นอาวุธคู่ประจำกาย
ส่วนใหญ่จะหลงรักตัวละครชายจากใบหน้าทรมาน ใบหน้าที่อาบเลือด ใบหน้าอันเคียดแค้นตอนถูกพันธนาการ บราๆๆๆๆๆๆ

เอาเป็นว่าโอตาคุละกันงับ เรื่องความเป็นจริงไม่สนใจใดๆทั้งสิ้น (กร๊าก~) โปรดระวังความเสื่อม(และบร๊ะเจ้า)ที่อาจจะออกมาจากตัวข้าพเจ้า

แต่ในฐานะน้องใหม่ ก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่า~~~!
ก่อนอื่น เรามาปฏิบัติธรรมเนียม(?)การทักทายแบบสาย SM กันเตอะ ' w '

/me ชูมีดอีโต้ขึ้นเหนือศีรษะ......
TaritaSM
TaritaSM
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 66

แนะนำตัวกันหน่อยสิ - Page 3 Empty แนะนำตัวกันหน่อยสิ

ตั้งหัวข้อ  Mic_tae Sat Dec 05, 2009 10:01 am

1. ชื่อ ตี้
2.อายุ 18
3.ชอบใครที่สุด ชอบออซที่สุด
5.วันเดือนปีเกิด 23/12
6.มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ ฝากตัวกับทุกคนด้วยน๊า ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจ๊า

Mic_tae
Human
Human

ตั้งหัวข้อ  wach >0< Mon Dec 07, 2009 11:15 pm

มาแนะนำตัวค่าาาา(รีจิสไว้นานพอดู แต่ไม่ว่างมาแนะนำตัวซักที)

ชื่อเล่น เวท คร้าบบบบบบบ(มาดแมนไปนิดแต่ผู้หญิงแท้ๆนะจ้ะ)

เลิฟๆออซกับกิลค่ะ

อายุ .........ปล่อยมันเป็นความลับไปต๊อะ= =...แหะๆ..15 คร้าบบบ(ส่วนใหญ่มีแต่อายุน้อยกว่าทั้งนั้นเลยอ่ะ)

เหๆ มีชาว SM อยู่แถวนี้ด้วยหรอ*0*//(โบกแส้ทักทายพรรคพวก 55+)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคร้าบบบบ
wach >0<
wach >0<
Doll
Doll

ค่าความสามารถของเชน : 92

ตั้งหัวข้อ  Pandora Wed Dec 09, 2009 9:46 pm

ดีคร้าบ

ชื่อ ปอง

อายุ 15

วันเกิด19/09/1994

การ์ตูนที่ชอบ hunter x hunter/Air gear/Pandora hearts

ฝากตัวด้วยนะคร้าบบ......
Pandora
Pandora
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 9

ตั้งหัวข้อ  candella Thu Dec 10, 2009 3:39 pm

ยินดีที่ได้รู้จักกับพี่น้องร่วมบอร์ดทุกๆคนเลยนะ ^w^
candella
candella
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 235

ตั้งหัวข้อ  geist1412 Sat Dec 12, 2009 8:03 am

ดีค่ะ
ชื่อกายค่ะ(ใช้นามแฝงนะคะ)
อายุก็14
ชอบpandora heartsมากๆ
geist1412
geist1412
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 69

ตั้งหัวข้อ  ReiNDeeR Wed Dec 16, 2009 11:29 am

สวัสดีค่ะ

ขอแนะนำตัวเลยล่ะกัน

ชื่อ:เดียร์ค่ะ

อายุ:ตอนนี้14แต่คริสมาตนี้จะ15ล่ะ^w^(จะเท่าออซแล้วน้า> <")

เหตุผลที่เข้ามาเจอบอดนนี้ก็เพราะกำลังหาบอดPHที่จะสิงอยู่ค่ะแล้วบังเอิญระหว่างเซิฟเกิ้ลก็มาเจอบอดนี้พอดี(ฟ้าลิขิตโฮกTT")

ไม่ค่อยมีประสบการณ์เท่าไหร่นะค่ะแต่ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวใจ(?)ด้วยนะค่ะ

มีอะไรที่ไม่เหมาะสมก็รบกวนชี้เเนะด้วยค่ะ^^

คิดว่าเท่านี้ก็คงพอแล้วมั้งค่ะไปแวะสำรวจบอดหน่อยดีกว่า55
ReiNDeeR
ReiNDeeR
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 12

ตั้งหัวข้อ  BoBoChan Wed Dec 16, 2009 8:48 pm

ดีค่า ยินดีที่ได้รู้จักค่า ^O^

ชื่อ โบ ค่า

อายุ 12 (อยู่ม.1) วันเกิด 20/02/1997

การ์ตูนที่ชอบ Bleach ,Pandora Hearts, One piece, Gintama , higurashi (และอีกเยอะแยะ 55)

ตัวละครที่ชอบในPandora Hearts : ทุกตัว แต่มากที่สุด อลิซ ออซ กิล ค่า ^O^

ขอฝากตัวด้วยนะคะ >_<

BoBoChan
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 18

หน้า 3 จาก 7 Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

ขึ้นไปข้างบน