Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = ='

3 posters

Go down

มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = =' Empty มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = ='

ตั้งหัวข้อ  kisscode Tue Apr 13, 2010 8:44 am

แนะนำตัวค่ะ 55^^

ชื่อ ปุญญิศา จิรธนวรกาญจน์

ชื่อเล่น แล้วแต่จะเรียกนะค่ะ พ่อแม่ตั้งให้ก็ เจนนี่ ค่ะ

อายุ โฮะๆ มันเป็นเพียงแค่ตัวเลข T^T เอาเป็นว่าเรียนม.ต้นละกันนะค่ะ

ยังไงก็มาเป็นเพื่อนกันด้วยนะค่ะ เจนขาดเพื่อนแล้วอยู่ไม่ได้อ่า Y^Y

เจนคุยได้ทุกเรื่องค่ะ!! ตั้งแต่เรื่องขี้หนูจนถึงขี้ไดโนเสาร์เลยนะ >O

ป.ล. เจนเป็นคนหนึ่งที่หลงใหลในแพนโดล่า ฮาร์ท แต่ก็ไม่ใช่เป็นผู้รู้ เหอะๆ= ='
เพราะงั้นถ้าเจนมีอะไรสงสัย ก็ขอถามและถ้ารู้ก็ช่วยตอบด้วยนะค่ะ ทุกคนนน >3<~
kisscode
kisscode
Human
Human

ค่าความสามารถของเชน : 70

http://-jenny-55.hi5.com

ขึ้นไปข้างบน Go down

มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = =' Empty Re: มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = ='

ตั้งหัวข้อ  Elice Sun Nov 20, 2011 6:19 pm

อืม
Elice
Elice
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = =' Empty Re: มาตั้งนานยังไม่ได้แนะนำตัวเลย = ='

ตั้งหัวข้อ  pandora_IIX Sun Nov 20, 2011 11:07 pm

ดีจ้า เจนนี่ ยินดีที่ได้รู้จักนะจ้า

เราชื่อตามยูสเนมนี้เเหละจ้า Shocked Shocked
pandora_IIX
pandora_IIX

ค่าความสามารถของเชน : 1746

ขึ้นไปข้างบน