Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว

4 posters

Go down

แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว  Empty แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  leeqq1111 Mon Oct 11, 2010 10:03 pm

เออ ดีจ้า (เราจำมะได้ว่าแนะนำตัวไปยังแต่ก้อขออีกรอบหุหุ)

ดีจ้าาาสหายทุกคน เรามีนามว่า Elizabeth (ชื่อเล่นไอซ์อ่านะ)อยากให้เรียก อลิสก้อได้นะ หุหุ

ที่ใช้Elizabethก้อเพราะ ความหมาย คำสาบานของพระเจ้า (ฟังดูเท่มะ)

อายุ ??????

อยู่ กทม.เน้อ (เน้อ?????)

ถ้าเจอก้อทักทายกันบ้างนะจ๊ะ

เพศคงมะต้องบอกก้อรุ้ หุหุ

อีเมลกะเบอร์ มะบอกหรอก 5555
leeqq1111
leeqq1111
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 259

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว  Empty Re: แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  pachkungza Mon Oct 11, 2010 10:34 pm

สวัสดีขอรับ >/\<
ข้าน้อยเป็นเด็กใหม่ (T^T) ยังไม่รู้อะไร !!
ข้าน้อยมีนามว่า ซากิ จะเรียก หงิ ก็ได้ขอรับ เพราะคนอื่นเรียกหงิ - -...

ยินดีที่ได้รู้จักขอรับ ท่านอลิส
pachkungza
pachkungza
Doll
Doll

ค่าความสามารถของเชน : 189

https://www.facebook.com/pachkungza

แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว  Empty Re: แนะนำตัวจ้า! เล่นมานานแล้วเพิ่งจะมาแนะนำตัว

ตั้งหัวข้อ  Fumifumi Mon Oct 11, 2010 10:41 pm

ดะดีคับ555+

ผมไซอาน่า(น่าจะรู้แล้วนะ)

อยากเรียกอารายก็เชิญ

(แต่ที่ ร.ร. เรียกเราว่าคิ(ไม่ก็เค)นะเรียกตามใจเลย(นี่บอกคนแรกเลยนะเนี่ย)555+)

ยินดีที่ได้รู้จักน่อ
Fumifumi
Fumifumi
Adminstrator
Adminstrator

ค่าความสามารถของเชน : 2625

http://07-ghost.forumth.com/

ตั้งหัวข้อ  Elice Sun Nov 20, 2011 6:12 pm

ชื่อเท่จัง
Elice
Elice
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics