Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D

5 posters

Go down

แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D Empty แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D

ตั้งหัวข้อ  wstb137411 Sat Nov 12, 2011 2:31 pm

เราชื่อไวส์นะ (เป็นสาววายแหละ)
อายุ 13
นิสัย รั่ว เกรียน หื่น และโรคจิต(หึๆๆ) วี้ดว้ายกระตู้วู้เมื่อเจอฉากจิ้น
งานอดิเรก นั่งส่องฉากชวนจิ้น อ่านมังกะ ดูอนิเมะ ฟังเพลง ไร้สาระไปวันๆ
ของที่ชอบ วาย บอยเลิฟ มังกะ อนิเมะ เพลงโอเอสที และเพลงคาแรคเตอร์ เอโกะจัง ชารอนจัง อลิซจัง นาเดชิโกะ ชิเอล โซเซเซกิ ซุยเซเซกิ ไอจัง สาวซึน ฯลฯ
ของที่ไม่ชอบ ผัก

สารภาพหยิบเรื่องนี้มาอ่านตอนแรกเพราะกลิ่นอายวายมันฟุ้ง แต่อ่านไปๆมาๆ มันลึกลับซับซ้อนตลกดีด้วยก็เลยติดงอมแงม (ยิ่งแนวนี้เป็นแนวที่ชอบอ่านะ)

ข้าพเจ้าเข้าขั้นโอตาค่อนค่าแต่ไอ้ฟุโจชิเนี่ย 100% เรื่องที่ชอบนอกจากแพนโดร่าเนี่ยก็อย่างพ่อบ้านดำ แว่วเสียงเรไร รีบอร์น เมล บลีช ชูโกะคาร่า โรเซ่นไมเด้น จิโกกุโชโจะ ฯลฯ

ไอดอล นานะ มิซึกิ ริเอะ คุกิมิยะ ยู โคบายาชิ ริเอะ ทานากะ ซาเอโกะ จิบะ ยูอิ โฮริเอะ ทากาฮิโระ ซากุระอิ
แล้วก็ชอบอัตจัง ณ เอเคบิด้วย

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค้า Very Happy

wstb137411
wstb137411
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 828

ขึ้นไปข้างบน Go down

แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D Empty Re: แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D

ตั้งหัวข้อ  SUIGINTOU Sat Nov 12, 2011 2:55 pm

ยินที่ได้รู้จักค่ะ เราซินนะ ขอให้สนุกค่า
SUIGINTOU
SUIGINTOU

ค่าความสามารถของเชน : 3181

แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D Empty Re: แนะนำตัวเจ้าค่า~ X D

ตั้งหัวข้อ  alitsuya,,♥ Sat Nov 12, 2011 7:20 pm

อุฮิสาววาย ♥ /จับมือ
ไม่ชอบกินผักเช่นกันฮะ /จับมือ*2

อลิฮะยินดีที่ได้รู้จัก :))
alitsuya,,♥
alitsuya,,♥
Given RD
Given RD

ค่าความสามารถของเชน : 3614

http://ichiharayuko.exteen.com/

ตั้งหัวข้อ  Vanilla Wed Nov 16, 2011 6:34 pm

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ไวส์ ^^
เรา วานิลลา นะคะ (เรียก วา เถอะคะ สั้นดี ^^ )

ปล. เราก็ชอบ AKB48 น้าา ^O^ เราก็ชอบ อัตจัง มากกกกกกเลย เราเป็น โอชิเมนอัตจังนะ แล้ว ไวส์ละ มีโอชิเมนรึยังจ๊ะ
Vanilla
Vanilla

ค่าความสามารถของเชน : 910

ตั้งหัวข้อ  Elice Wed Nov 16, 2011 8:15 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก ไวส์
เรา มาย นะ
Elice
Elice

ค่าความสามารถของเชน : 2439

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics