Pandora Hearts Thai
เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ

Join the forum, it's quick and easy

เข้าบอร์ดแล้ว อย่าลืมสมัคร หรือ อย่าลืมล็อกอินไปตอบบอร์ดกันน้าจ้า ภายในกันยายนนี้ผู้ที่มีโพสต่ำกว่า 5 โพสลงไปจะโดนแบนนะคะ รายละเอียดติดตามจากหน้าเว็บ Portal ค่ะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เด็ก ตจว.ขอแนะนำตัวค่ะ

2 posters

Go down

เด็ก ตจว.ขอแนะนำตัวค่ะ Empty เด็ก ตจว.ขอแนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  kiluza Sun May 06, 2012 7:39 pm

1. ชื่อ น้ำเต้า ค่ะ ฉายา ...น้ำเน่า ช้างน้ำ ปลาพะยูน TT
2.อายุ16ปีค่ะ อายุพ่อแม่ ..อืม ไม่ดีมั้ง
3.ที่สิงสู่ ที่นี่แหละ
4.ชอบใครที่สุด อลิซ และ อลิซ จริงๆก็ชอบแจ็คนะ อ่านไปอ่านมา วินเซนโตะซามะก็น่ารักดี(เริ่มหลายใจว่างั้น)
5.วันเดือนปีเกิด 30 มกราคม 2539 ค่ะ
6.มาบอร์ดนี้ได้ยังไง อากู๋ พามา
7.มีอะไรอยากบอกเพื่อนๆในบอร์ดมั้งล่ะ ช่วยชี้แนะแก่ข้าน้อยด้วย!!!
kiluza
kiluza
Chains
Chains

ค่าความสามารถของเชน : 188

ขึ้นไปข้างบน Go down

เด็ก ตจว.ขอแนะนำตัวค่ะ Empty Re: เด็ก ตจว.ขอแนะนำตัวค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pandora_IIX Sun Jun 03, 2012 2:23 pm

ดีใจที่ได้รู้จักจ้า น้ำเต้า ขอให้อยู่คู่บอร์ดไปนานนานนะจ้ะ
Razz Razz
pandora_IIX
pandora_IIX
Will Of The Abyss
Will Of The Abyss

ค่าความสามารถของเชน : 1746

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน